Privacy Policy

Header Ads Widget

Jifunze Zaidi kuhusu Followers na Pesa

 

 

NINI MAANA YA NICHE NA JINSI YA KUTENGENEZA

 

Niche ni kategoria inayolengwa kutangaziwa jambo flani hasa kategoria hii huwa inalengwa sana na matangazo ya biashara .

Sio biashara tu, niche pia huzingatiwa na watu wanao taka kujenga umaarufu flani kwa kundi flani la watu.

Ninapo sema kundi ninaweza nikawa nimekuchanganya kidogo lakini kikundi katika nadharia hii namaanisha hadhira.

Wafanyabiashara wakubwa au wenye ujuzi wa kutangaza bidhaa zao hutengeneza bidhaa wakilenga kuzitangaza kwa hadhira ya aina flani ambayo ndio kwa utafiti wao hadhira hiyo changamoto zake zinahusiana namna flani na bidhaa hiyo.

Hadhira hiyo huwa ni ndogo ,maalumu na ambayo imefafanuliwa vizuri .

Ili kufanya masoko katika niche makampuni au mashirika lazima watambue niche waliopo kwanza.

Masoko kwenye niche maana yake ni kuchuja hadhira kutoka kwenye soko ambayo mahitaji yao ni ya pekee sana.

Kwa mfano mzuri makeup ni sector pana lakini katika soko lake kuna makeup kwa ajili ya matatizo ya Ngozi , makeup kwa ajili ya wasanii mashuhuli na mengineyo

Kwa mfano mkoa mmoja unaweza kuwa na watu zaidi ya milioni moja lakini katika hao watu kuna Watoto ,vijana,watu wazima na wazee.  Idadi yetu ni 1milioni lakini kuna mchanganyiko wa watu hao , tufanye kama unabidhaa yako.

Basi katika hilo unaweza ukalenga kundi flani la watu kwa kufuata elimu ya niche ambayo ili ulenge kundi flani la watu lazima utambue kwanza bidhaa yako iko kwenye niche gani.

Mfano

1.    Michezo

2.    Afya

3.    Malazi

4.    Burudani

5.    Usafilishaji

6.    Mitindo

n.k

Mada yetu ni niche sasa unataka utangaze bidhaa yako katika mkoa umesha fahamu kwamba bidhaa yako ni ya michezo moja kwa moja ukitangaza bidhaa yako kiholela utaingia gharama ambayo haina maana yoyote kwa kuwatangazia au kupoteza muda kwa kuwatangazia watu ambao hawahusiki kabisa na bidhaa hiyo.

 

 

 

Mtu ambaye anaelewa Habari ya niche katika kutekeleza hili ataandaa mkakati, kwa mfano anaweza aka lenga kwanza watu ambao wanapenda michezo nitawapata katika matukio yapi au katika maeneo gani ili kutangaza bidhaa yake kwa ufanisi na kupata faida.

Unaweza uka pata hadhira inayo penda michezo kwa ajili ya kuitangazia bidhaa yako moja kwa moja lakini kuna kipengele cha umri pia ,   Je bidhaa yako ipo ki umri umri au ni kwa yeyote anae pendelea michezo ??

Ikiwa labda bidhaa yako ipo inalenga Watoto lazima swali lingine litaongezeka hapa kwamba ni wapi nita wapata Watoto wanao penda michezo ??

 

Kwanini sasa tunakuwa tunazungumzia Habari ya niche ???

 

ukweli ni kwamba mtu anae zingatia suala la pesa anauwezekano wa kupata mafanikio makubwa na faida kubwa katika jambo lake na likawa la kudumu kwa urahisi. Ni uhalisia kwamba katika  hadhira watu milioni kuna mchanganyiko wa watu wanao pendelea kategoria mbalimbali na maanisha mitindo wengine michezo wengine burudani ya muziki n.k

 

ukichukua uamuzi wa kutangaza bidhaa yako kwa idadi ya watu hao ambayo inaonekana ni kubwa  kuna uwezekano mkubwa sana ukapata watu 3 au 2 kwa kila watu 100 kutoka kwa hao 1,000,000 kwa sababu wengine matangazo na bidhaa yako au jambo lako itakuwa ni kama kelo kwao.

Lakini kwa yule ambaye atachukua uamuzi wa kuchakata soko hilo la watu 1 milioni moja na akachuja akapata labda watu 100,000 pekee labda ndio watu wa michezo basi kuna uwekano wa  yeye kupata matokeo yenye mafanikio mfano kwa watu 100 anaweza uza hata kwa watu 20 na hao wanao baki sio kama hawajataka ni kwasababu tu za kibinadamu ndio zimewafanya wasinunue kwa muda huo na pengine kwa wakati mwingine wakawa na asilimia nyingi sana za kununua bidhaa yako kwa sababu wanafuraha kusikia mambo ambayo yanayapendelea.

Mala hii haija ishia hapa imeandikwa kwa upana katika kitabu chenye jina "NICHE + FOLLOWERS = PESA" kitabu kinauzwa kwa bei ya Tsh 5000/=

Kupata Pdf Fupi Fupi kwenye Whatspp

 Weka taarifa za mwasilano katika fomu hii

Jiunge Kupata PDF Fupi Fupi Za Bila Malipo
Kwenye WhatsApp Yako

* indicates required
Weka Email yako
Jaza Jina la Kukutambulisha
Iwe Ina Support WhatsApp na Normal Call

Intuit Mailchimp


Post a Comment

0 Comments